Testsealabs HIV/HBsAg/HCV Multi Combo Test
HIV+HBsAg+HCV Combo Test
Wannan gwaji ne mai sauƙi, na gani wanda aka ƙera don gano ƙwayar cutar HIV, HCV antibody, da HBsAg a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, jini, ko plasma.
Muhimman Bayanan Amfani:
- Masu Amfani: Gwajin don amfanin ƙwararrun kiwon lafiya ne kawai.
- Aikace-aikacen Sakamako: Dukkan tsarin gwaji da sakamakon sa an yi niyya don amfani da su ta hanyar kwararrun likita da na shari'a keɓe, sai dai idan an ba da izini ta hanyar ƙa'idodin da suka dace a ƙasar amfani.
- Bukatar Kulawa: Bai kamata a yi amfani da gwajin ba tare da kulawar kwararrun da ta dace ba.

