-
Testsealabs HPV 16+18 E7 Gwajin Antigen
Gwajin Antigen na HPV 16+18 E7 shine saurin immunoassay na chromatographic don gano ingantattun antigens E7 oncoprotein da ke da alaƙa da Human Papillomavirus (HPV) nau'ikan 16 da 18 a cikin samfuran ƙwayoyin mahaifa. An ƙera shi don taimakawa wajen tantancewa da tantance kamuwa da cuta tare da waɗannan nau'ikan HPV masu haɗari, waɗanda ke da ƙarfi sosai a cikin haɓakar kansar mahaifa. -
Testsealabs TSH Thyroid Stimulating Hormone
Gwajin TSH (Thyroid Stimulating Hormone) Gwajin gaggawa ce ta chromatographic immunoassay don gano ƙididdiga na thyroid stimulating hormone (TSH) a cikin jini/plasma don taimakawa wajen tantance aikin thyroid. -
Testsealabs Neisseria Gonorrheae Ag Gwajin
Gwajin Neisseria Gonorrhoeae Ag shine saurin immunoassay na chromatographic. Ana amfani da shi don gano ƙimar Neisseria gonorrheae a cikin: -
Testsealabs Herpes Simplex Virus I Antibody IgG/IgM Test
Kwayar cutar Herpes Simplex I (HSV-1) Gwajin IgG/IgM na Antibody shine saurin immunoassay na chromatographic don gano bambance-bambancen bambance-bambancen IgG da IgM antibodies zuwa Herpes Simplex Virus Type 1 a cikin jinin ɗan adam, jini, ko plasma. Wannan gwajin yana taimakawa wajen tantance fallasa zuwa da amsawar rigakafi daga kamuwa da HSV-1. -
Testsealabs ToRCH IgG/IgM Test Cassette(Toxo, RV, CMV, HSVⅠ/Ⅱ)
ToRCH IgG/IgM Test Cassette shine saurin chromatographic immunoassay don gano ingancin lokaci guda na IgG da IgM antibodies zuwa Toxoplasma gondii (Toxo), Rubella Virus (RV), Cytomegalovirus (CMV), da Herpes Simplex Virus iri 1 & 2 (HSV-2) ko plasma serum Wannan gwajin yana taimakawa wajen tantancewa da gano cututtukan cututtuka masu tsanani ko na baya da ke da alaƙa da kwamitin ToRCH, wanda ke da mahimmanci musamman a cikin kulawar haihuwa da kimanta yuwuwar kamuwa da cuta. -
Testsealabs Chlamydia+Gonorrheae Antigen Combo Gwajin
Gwajin Chlamydia+Gonorrheae Antigen Combo gwajin sauri ne na chromatographic immunoassay don gano ingancin lokaci guda na takamaiman antigens zuwa Chlamydia trachomatis da Neisseria gonorrhoeae a cikin samfuran swab na al'aura (kamar endocervical, farji a cikin farji, ko kuma gabobin ciki). cututtuka na gonorrhea. -
Testsealabs Candida Albicans+Trichomonas Vaginalis Antigen Combo Test Cassette
The Candida Albicans + Trichomonas Vaginalis Antigen Combo Test Cassette ne mai sauri chromatographic immunoassay don lokaci guda qualitative gano antigens musamman ga Candida albicans da Trichomonas vaginalis a cikin farji swab samfurori. Wannan gwajin yana taimakawa wajen gano candidiasis na farji (cututtukan yisti) da trichomoniasis, abubuwan da ke haifar da rashin jin daɗi a cikin farji da fitarwa. -
Testsealabs Vaginits Multi-Test Kit (Tsarin Chemoenzymatic Dry)
Kit ɗin Gwajin Multi-Test Vaginits (Hanyar Chemoenzymatic Dry) mai sauri ne, gwajin gwaje-gwaje na siga da yawa don gano ƙimar ingancin lokaci ɗaya na Hydrogen Peroxide (H₂O₂), Sialidase, Leukocyte Esterase, Proline Aminopeptidase, β-N-Acetylglucosaminidasemenci, Oxispeptidase, Oxide, Oxide, Oxide, Oxide, β-N-N-Acetylglucosaminidase, Oxispeptidase, Oxicispemencidase, Oxide, Oxide Vaginits, Oxide Vaginits. Wannan kididdigar tana taimakawa wajen gano cutar vaginitis ta hanyar samar da mahimman alamun rashin daidaituwa na furen farji da martanin kumburi. -
Testsealabs Medical anti-HPV Ayyukan Protein Gynecological Gel
The Medical anti-HPV Aiki Protein Gynecological Gel ne na Topical bioactive tsari tsara don gida isar da anti-human papillomavirus (HPV) gina jiki aiki ga mahaifa da kuma farji mucosa; yana taimakawa wajen yaƙar kamuwa da cutar ta HPV da kuma abubuwan da suka shafi mata. -
Testsealabs HPV 16/18+L1 Combo Antigen Test Cassette
HPV 16/18+ L1 Combo Antigen Test Cassette shine saurin chromatographic immunoassay don gano ingancin ƙwayar cuta ta Human Papillomavirus (HPV) nau'ikan 16, 18, da pan-HPV L1 capsid antigen a cikin samfuran swab na mahaifa. Wannan gwajin yana taimakawa wajen tantancewa da gano kamuwa da cutar ta HPV mai haɗari. -
Testsealabs Human Papillomavirus(HPV)Test Midstream
Saitin Gwajin Haɗin Ciki na Dijital & Ovulation shine aiki biyu mai sauri na immunoassay na chromatographic don gano ƙimar Chorionic Gonadotropin (hCG) da Luteinizing Hormone (LH) a cikin fitsari. Wannan haɗaɗɗiyar tsarin gwajin dijital yana taimakawa a farkon tabbatar da ciki da bin diddigin kwai don tallafawa wayar da kan haihuwa da tsarin iyali. Saitin Gwajin Haɗin Ciki na Dijital & Haɗin Ovulation babban aiki ne mai sauri na chromatographic immunoassay don ... -
Testsealabs HPV L1+16/18 E7 Antigen Combo Gwajin
Gwajin Antigen Combo na HPV L1 + 16/18 E7 shine saurin chromatographic immunoassay don gano ƙimar ingancin lokaci ɗaya na L1 capsid antigen da E7 oncoprotein antigens (musamman da ke da alaƙa da genotypes 16 da 18) na ɗan adam Papillomavirus (HPV) a cikin cebspecid ko sauran abubuwan da suka dace tantancewa da kimanta haɗarin kamuwa da cutar HPV da raunukan mahaifa masu alaƙa.











